Tu hú thiệt tình

Van Batio

Well-known member
Cũng ko rõ nữa. Có 2 khả năng. Một là loài thần đẻ ra thần, theo một dạng thanh, tự hữu và truyền hữu. Hai là do cái gì, như tu, bình diện, tự nâng bình diện lượng tử của mình lên

Van Batio

Well-known member
Nhưng mà tao thích sống con người hơn. Có con bồ, thân thể con bồ, riết vui. Thần thì nó hiện hữu kiểu kc, ko vật chất thô, body người mẫu. Thế chán lắm?

Van Batio

Well-known member
Nói tóm lại là mấy thằng đó nói đéo đúng cái gì, nói nhảm, từ thằng chúa giáo đến phật giáo. Nhưng trên hết vẫn có cái gọi là, loài thần trong không gian, có loài nó cao hơn cng. Và hiểu khoa học luôn. Chứ ko phải kiểu tâm linh thần học gì đó diêm dúa. Và dĩ nhiên nó nằm ngoài kinh sách. Kinh sách cng viết ra là mường tượng, tưởng trí, áng chừng

Van Batio

Well-known member
Đọc mấy bài thơ chọn lọc của mình có cảm giác gì như tiền kiếp nhỉ. Kiểu học thuật, bài bản. Ko phải thời này. Lạ lắm. Hay tự nghĩ quá ra

Van Batio

Well-known member
Nếu chịu nói theo khoa học, ko tính đến tiền kiếp. Là do, nhiều chuyện này nọ xảy ra, dẫn đến vùng tưởng thức và tưởng thức ngôn ngữ, bị lệch đi, nó kc mức bt, thành ra nó làm dc mấy bài như vậy. Chưa kể nó còn có khả năng giao thoa sóng cũ, một cách ngầm, vô thức mà ko hay biết

Van Batio

Well-known member
Mà méo phải như trong truyện đâu ku. Truyện là đẹp trai, dc mê, mà quyết chí tu hành. Đây đắm chìm luôn. Mà nói ra có đi tu đâu. Tu hú mà

Van Batio

Well-known member
Có khi nó có cái vụ đó mình ko hiểu dc mày. Đồng ý là ko nghiêng về thuyết định nghiệp hết. Nhưng mà có vụ thời tới cản ko kịp. Nó phải tới, vdu như cơn sốt, tha tâm thông, mấy em ghệ...

Van Batio

Well-known member
Nếu tao ko làm tàm phương thì ai làm

Cũng như tao ko đa thê thì mấy e đó sẽ bơ vơ ra sao. Hmm

R tao phải sốt để có ttt

Van Batio

Well-known member
Nghe cứ như iconic, điển hình kiểu gì nhỉ

Anh đâu nào biết trên đời
Ở ngay thân phận có trời hoang liêu

Mày nghĩ ra dc ko

Van Batio

Well-known member
Cưới sao cho đủ

Topic cũ là đăng bài cuối là hứa yêu vào chiều minh bạch. Là xong rồi bị trảm luôn

Van Batio

Well-known member
Ê mà cũng giống giống ha. Ý là con kia lần lửa. Thằng kia nói trảm ngay đi cho nóng. Trảm luôn

Xem nhiều nhất cùng tác giả
Tác phẩm mới cùng tác giả
Top Bottom