Tu hú thiệt tình

Van Batio

Well-known member
Đào hoa luôn

Là thích 4 năm rồi. Giờ vẫn thích, tấn công luôn. Lạ thật. Mà nói ra tưởng giàu xấu. Giàu, xinh, trẻ, mơn mởn luôn. Là mới 1 thôi. Còn lum la nữa. Hic

Van Batio

Well-known member
Tính mấy topic riêng mà thôi khỏi. Hoặc một dịp nào phù hợp, thấy hứng. Tại vốn dĩ mình làm một sự xl tổng thể mà, có làm thơ đâu, mà phải kĩ

Van Batio

Well-known member
Má. Nó dg tùm lum, sống động, đủ chuyện colorful như vậy, con mụ admin chỉ nghĩ đến chuyện tư thừ tự khởi, lăm lăm xóa pic. Bà này khô dầu lâu chắc luôn. Trẻ cũng khô nhiều luôn

Van Batio

Well-known member
Xóa làm cá vàng. Bài mơ toàn bích gì ko nhớ. Rặn quài ko rơi ra được. Hic. Táo

Van Batio

Well-known member
Thì tầm 20 trang. Mỗi trang chắc dc 8 bài hả, còn nói nhảm nữa. Đu. Vậy mất cũng kha khá. Ko nghĩ sâu. Ko biết bị gì. Biết đâu bài đó nó làm như sao, có vài bài, nó làm, kích cầu csong ng kc. Vdu như tàm phương, thức mộng điệp. Sai lầm rồi. Thì rõ ràng bả nói là quậy, thì ban nick rồi. Tầm mấy ngày sau, ban pic luôn. Bà bả bị gì. Ko có nc mày ơi. Suốt bao năm nay. Thấp quá nói gì. Bả hành xử kiểu đó là mày hiểu r

Sửa lần cuối:

Van Batio

Well-known member
Mày để ý cách quậy của tao. Nó từ tiền kiếp hay gì. Hay là nói chuyện bây giờ đi, là từ hồi trẻ, đã ý thức, quậy mà có ý thức là sao, điên mà có ý thức luôn. Tao quậy một mình ko. Tại vì ai cũng có csong riêng, không gian riêng, mình ko nên làm phiền. Có ông đệ nhị là bị dính vô cái vụ này. Ổng đi chửi châm chọc ng này nọ tùm lum hết, ổng bị ban nick fb ko biết bao nhiêu lần, tái sanh liên tục. Ông đệ nhất với tao giống nhau, tự quậy một mình, lảm nhảm một mình, ko đi chửi bới ai cả

Van Batio

Well-known member
Nó phải vậy mày hổng hiểu. Csong này, nó sinh tử tùm lum. Phải sống động, chửi bới, làm vui ai đó vô tình thấy lên. Cứ vô post thơ thì nói làm mẹ gì. Quá bt

Van Batio

Well-known member
Vẫn chưa hiểu hả. Nó khó. Bình diện thì làm sao cắt nghĩa hết. Lấy vdu tâm thức bt đi, nó vô nó nói, dạo này csong khốn khó quá, các đồng hương đồng khói cố lên nhé. Đây là bài thơ mình mới làm. R nói đôi chút về vde tình người, mau đổi dời, mình phải vững vàng. Hiểu chưa. Mà dvoi tao, chi mà mắc công lê thê vậy. Tao vô tao chửi, thằng van batio bcct. Là làm ngta cười lên liền. Mà cười là hp rồi. Còn hơn ba cái văn lê thê luôn. Bình diện. Chừng nào làm dc như tàm phương đi hiểu. Khoe mẽ luôn

Van Batio

Well-known member
Sao mà e lại khó hiểu vậy. Tại vì ngay khi a cứ chửi a quài. Thì e sẽ phì cười liền, khó hiểu, sao a này làm vậy. Lúc đó nỗi lo e nó giảm bớt rồi. Nhiều cái hay lắm. Nh mà nói thiệt tình. Cái đó chế ra. Chứ chẳng qua mục đích muốn chửi lên đại cho vui vậy thôi, chứ ko phải vì cộng đồng góp vui gì cả

Van Batio

Well-known member
Bị lâu r. Tự chửi từ hồi nào ko nhớ. Có bị nhiễm ông đệ nhị cũng có. Ông đệ nhị tự chửi mình bcc mình luôn

Van Batio

Well-known member
Giờ nó thành thói quen luôn. Thi thoảng cứ hứng lên tự chửi bới này nọ, cho vui như vậy, khoe cho thiên hạ thấy

Van Batio

Well-known member
Mà nói ra là nó lộ bài, ko hay nữa thấy ko. Chẳng thà cứ như từ đầu, hứng lên chửi bậy bạ lên, ko giải thích, ko lý do gì. Mới hay

Van Batio

Well-known member
*
THƯƠNG HỒ T ̣P CHƯƠNG KHUYNH LOÁT HỒ C ̉M ĐÀO THOÁT
*
Giang Hồ Duy Hải Hồ Mẫu Ngoạt
Tắt đèn Ngô Tất Tố khuynh loát
Giang Còi Đinh Văn Sang cưỡng đoạt
Đỗ Mười Đỗ Cường Minh chứng hoác
*
Bình Minh Phạm Văn Đồng xé toạc=Tôn Thọ Tường vi Cao Bá Quát
Capitol Bờ Lờ Mờ ngoạc
Tối Cao Pháp viện sáng kiểm soát
Bạch Ốc O Ba Ma Mort quạt=Bill Clinton Hillary khoác
*
Anthony Fauci chích choác
Kabul A Phú Hản chệch choạc
Alpha Corona thoái thác
Micron ngoài vòng xuyến định đoạt
*
Thương Hồ Tập Chương kinh khuynh loát=Corona Trần Văn Thời xoạc
Kamala Harris toác hoác=Michelle O Ba Ma chàm quạp
Cu Ba ngổng mỏ vịt quang quác
Mồm to Suzan Rice quàng quạc=Hunter Rợ Bí Đần toác hoác
*
THANH T M

Van Batio

Well-known member
Thằng sửa xe sống chó, sửa hết 770k vẫn ko hết bịnh. Mày biết hồi 8 năm trc lận, cũng gửi nhờ xe nó. Thấy giờ khó phá, phá mẹ cái đầu dàn nhựa phía trc, làm phải nhờ mua thay, mất 100k gì nữa chả nhớ rõ. Từ vụ đó tao mới thù nó. Sẵn nói luôn. Có ttt một chuyện, tao ghét thằng nào sống tró, lọc lõi. Ah sao quay lại. Má. Xui. Ông trời dẫn dắt r. Hm đó ông ng quen dg sửa nhà. Nên cái gì khiến cho, tìm lại nó, với tao nghĩ lung, chắc giờ cũng thay đổi. Méo thay đổi gì luôn. Túm váy lại là bị thuốc 770k, 10 lần ông trời bự. Dizz. R có lq chuyện sắp kể nữa. Để post đã

Nói thiệt mày chứ, nhiều thằng lắm r, tưởng mình lõi, là hay. Với cái mớ lý thuyết 3-5 gì của nó. Kiểu cái này lẽ ra ăn 3 thôi, tao mà mánh nhẹ, ăn 5 liền, tao quá giỏi. Thật ra chỉ là những thằng ngu ngục, lụn bại hết cả. Thật luôn. Mấy thằng đó giờ nghèo hết, và tại sao vậy. Khả năng là nó ăn 5 nhưng mà bỏ cái 95 luôn. Có vdu thực tiễn hết. Chuyện có thiệt

Là mấy thằng l bác sĩ cũng y như thằng sửa xe này. Vận dụng cái chiêu mà, làm tiền, bốc thuốc nhẹ liều, hay kc liều, cho quài đéo hết, dài hơi ra, cù cưa. R tự đắc. Một hm thằng bệnh nhân mới đi gặp thằng cha bsi là ng quen ông già tao, nói chung đàn em. Bsi này thì ok, thiệt tình, có sao khám vậy, kê vậy, thì kê thuốc này này. Dĩ nhiên thằng nhà giàu kia phải hết bệnh. Nó hết xong nó bắn tk qua đâu đưa 1 tỉ rưỡi luôn. Mày nghĩ. Bởi vậy, những cái thằng mà ngu ngục, mà tưởng mình khôn là vậy.

R tại sao tao dc e giàu xinh thích. Có phải vì. Ko. Chắc đẹp trai thôi. Trục xuất luôn

Sửa lần cuối:

Van Batio

Well-known member
Tao bị quài. Thực trạng csong mà. Tao có ttt một chuyện, nó chỉ là sóng vớ vẩn. Vẫn phải bịnh, vẫn tngt, hay bị đánh đập, đâm chết. Thực trạng xh, thế giới tự nhiên. Đâu phải như trong mơ, có thần thông, hay có cái gì dữ dữ, ng đời nể mày đâu. Thế giới này muôn hình

Van Batio

Well-known member
Nói ra nó là cái thảm cảnh, thực trạng chung. Thằng nhà nc cũng đéo hỗ trợ gì dc. R từ chỗ hỗn mang mấy thằng kia mới buộc phải lọc lõi. Mà lọc lõi làm gì, nhiều khi đâu phải cho nó hết, nuôi vợ nuôi con. Tùm lum cái xh

Van Batio

Well-known member
Nếu thằng già nó ko rải đinh mày nó sẽ chết đói. Thật. Nó sống thật quá nó sẽ chết đói. Bất quá đi qua lại bơm xe. Mà nó làm vậy quài thì ra làm sao. R nhà nc lúc đó dg làm cái cc gì. Nó thực trạng xh

Xem nhiều nhất cùng tác giả
Tác phẩm mới cùng tác giả
Top Bottom