Tu hú thiệt tình

Van Batio

Well-known member
Tại sao thovui chấm nét, mà ko chấm cái kc

Van Batio

Well-known member
Chấm cơm là bể cái địa cầu liền. Giỡn đâu. Đâu phải muốn chấm cái gì cũng được. Chấm phải chọn lọc, kĩ, select luôn. Select có adj. Trắng con ngựa, white horse. Lảm nhảm, ko lq, unrelated

Van Batio

Well-known member
Hồi lần tao nói biên dịch tránh thai dc, tụi nó hổng tin. Mày thử nghĩ đi. Dễ mà

Van Batio

Well-known member
Làm thơ là mình che đậy cái sự xl của mình thôi. Chủ yếu là vô làm một cái sự xl

Van Batio

Well-known member
Là do hết 99 trang để xl rồi. 1 trang mình ngụy biện nói thơ vui, thỏ vui như vậy. Thực ra rầu thấy mẹ luôn

Van Batio

Well-known member
Đậu đỏ mẹ gì. Phải tâm thần đâu, hay kĩ. Lúc đậu đỏ, lúc bánh mì ko, lúc cá, lúc thịt heo, lúc này nọ. Hiện sinh vào. Có phải người đậu đỏ đâu mà kĩ, tâm huyết. R nói ra đẹp, kĩ. Kĩ làm gì mới được chớ

Mà chính ra cũng được. Trị phù thủng ổn

Van Batio

Well-known member
Mà ông sư đời cũ ghê luôn. Sư tịnh sự. Ổng cả đời ăn bánh tráng, dưa hấu, với cái gì nữa, luân phiên. Nói chung có 3-4 món. Ghê luôn. Cuối đời hình như ổng cũng chết vì nó. Mà chả sao. Chết cũng lẹ. Là trc chết bị kiết lỵ thì phải. R ra đi thanh thản

Tao thì có đợt ăn kiêng chỉ ăn rau chan nc thịt có chút, 2 tuần. Hoặc là ngày ăn đậu đỏ, cá, cách quãng 2 buổi. Nói chung là ko bằng. Mấy thằng sư nó hard core lắm. Mày là chỉ sao, thời vụ, r tưởng ngon r. Nó cả đời luôn. Thậm chí nó ko thèm để ý, bận tâm. Mấy thằng tu thiệt ghê lắm

Van Batio

Well-known member
Thằng đó thôi đổi thành thích du lịch đi, thích chém gió gì đó. Hợp hơn

Van Batio

Well-known member
Sư tịnh sự theo như hậu bối ổng kể. Hậu bối giờ xuống, chả ra cc gì. Thằng đó tạm dc, ưa chém gió diễn chữ. Là có thần thông. Sư có thần thông mà sư đéo biết luôn, cũng ko quan tâm. Là hồi thằng tây phỏng vấn ổng thì phải, để đi ra nc ngoài. Ổng nói cái gì ko rõ ý, hay nó lên cơn, nói chung nó bực lên gõ vô đầu ổng. Mà lạ chưa. Nó đau đầu mày. Như búa bổ luôn. Thằng thông dịch hay đi cùng mới nói mày đánh sư r, là ko dc. Mau xin lỗi đi. Xin lỗi xong mới hết. Nếu đúng y lời thằng hậu bối kể thì có 2 ý, chưa rõ ý nào:

1. Tịnh sự sống quá chuẩn man, nên có mấy con ma đi theo. Con ma này bảo vệ ổng. Nên thằng tây gõ ổng thì bị con ma gõ lại

2. Ý này là chỉ ng có thần thông làng nhàng như tao biết, đề ra. Là ổng có thần thông chứ gì nữa. Cái tâm ổng, mọi thời điểm, hiểu ko, lúc nghiên cứu, lúc ăn, lúc niệm, lúc đọc kinh, nó tụ sóng, mà ổng ko hay, sóng này nó mạnh thấy mồ luôn. Từ cái nguyên lý sóng này mày nhớ ko, mà tụi pháp sư mới đẻ ra cái màn gì, là luyện thần lực, ểm bùa, tức là dùng năng lực sóng của bản thân, phóng đánh ra cho ngta mang bệnh, chết hay gì luôn. Nhưng mà tại vì thằng này tu, nên cái sóng nó chỉ tụ chơi như vậy, nó ko có hướng đến đập ai. Thì cái khoảnh khắc thằng tịnh sự này bị đánh, tức là nó giật mình hiểu ko. Nó giật mình nên nó vô tình làm cơ chế giống phim chưởng hay yểm bùa, tạm hiểu vậy đi, phóng toàn bộ lực sóng tụ bữa giờ đến thằng kia, làm thằng kia đau đầu búa bổ. Là vậy

Van Batio

Well-known member
Có tài cần gì phô trương ba. Cuối đời vãn chưa lên đại đức hay gì. Gọi là hòa thượng ah, hay sư. Mà cái vụ gõ đầu biết thứ dữ rồi. Cần gì. Nói chung sinh lão bệnh tử, quan trọng. Mà nghe kể lúc chết vui, mãn nguyện. Nhìn lên trần nhà, cười nhẹ gì đó, r thăng

Van Batio

Well-known member
Mấy thằng sư nó bị phù thủng đó mày. Nó ăn ko nhiêu, nên cơ thể bí bách quá, phải phồng nước cho nó, gọi là dịch cơ thể body fluid. Cho nhìn đầy đặn ra

Nhưng mà cái phù thủng đó mà mình gọi phù thủng cũng ko đúng. Nó ko phải, loại bệnh, hay triệu chứng tiêu cực đối với tụi sư. Vậy nói sao. Tức là bị như phù thủng thôi. Thằng thích bảo nguyên cũng vậy. Dò chưa. Ăn có 1 bữa, nhìn cũng đầy đặn

Van Batio

Well-known member
Nói chứ. Mai chơi thiệt tình. Vì mấy e ghệ. Đẹp mạnh cho mấy em vui sướng hp. Mai đậu đỏ

Ngán quá thì đậu đỏ cá

Hồi phù thủng vẫn mê mà, đẹp trai sẵn rồi

Xem nhiều nhất cùng tác giả
Tác phẩm mới cùng tác giả
Top Bottom