Tu hú thiệt tình

Van Batio

Well-known member
Luyện từ từ r mới luyện điểm chỉ một lèo lên luân xa cuối. Thằng nào mà nó muốn giết mày, nó dụ mày tự sát dễ ẹc. Nó dụ mày một phát điểm chỉ luân xa 7, mà mày tin quá, mày làm theo dc, mày khóa quài, ko xuống dc, hóa giải dc, 1p thôi, mày bể não chết. Khỏi kịp tới bvien

Van Batio

Well-known member
Tao mặc dù ko luyện nữa, nh do giai đoạn kia tao luyện chuyên sâu quá. Là nghỉ 7 tháng mới luyện tiếp 1 tháng liên tục, hình như vậy, ko dễ. Là nó bị bể tưởng thức luôn. Bể hẳn luôn, cái mức thu nhận sóng đó nó vĩnh viễn vậy. Thành ra ko luyện gì nữa nó vẫn theo mình, đến cuối đời

Tại bị nghiệp ép luyện. Ko hiểu dc nhiều cái

Van Batio

Well-known member
Cách để giết ng diệt khẩu. Dụ mấy con gà mê đú thần thông, kiu điểm chỉ luân xa 7, nhiệt thành vào, thần thánh chỗ đó ko. Chỉ nó điểm nh ko chỉ nó cách hóa giải. Nó chết luôn. Ah ko đến nổi. Nó sẽ phải ngất xỉu, hoặc nằm liệt một chỗ lúc lâu

Van Batio

Well-known member
Con mod nghe xong sợ tao liền. Có gì sợ. Tao vẫn cng bt thôi. Tại tao xui mà, nghiệp ép tao luyện. Chứ tao hổng muốn. Tao chỉ muốn sống như ban đầu, khúc trên tao nói

Van Batio

Well-known member
Thần thông hổng hay gì đâu mày ơi. Thần thông hay nhất là tình người, ok r. Ở tây thần thông là văn minh, tiện nghi csong, kiến thức, hiểu biết. Chấm hết

Van Batio

Well-known member
Thần thông với tâm linh là bịnh hoạn, ngu ngục, lùi thì, hồng hoang, phi văn minh

Van Batio

Well-known member
Tao phải máu lạnh em ah. Vì nếu tao ko trung tâm, máu lạnh, khó luyện tha tâm thông lắm. Hoặc tao ko xứng đáng là ng có tha tâm thông. Hãy nghĩ xem. Giả dụ, ko phải 1, mà đến 5 thằng hàng xóm chết mỗi ngày. R cứ đến giỗ tao khóc huhu như vậy. Ra cc gì. Thành ra nc mắt tao nó khóc. Nhưng tâm tao phải bình tỉnh, coi pon im ru. Có ttt, xứng đáng giữ dc nó, phải máu lạnh, trung tâm, bình tỉnh vào

Van Batio

Well-known member
Khóc là phải khóc ah pa. Tại vì cái đó khâu tiếp nhận, nó nhắc lại, giác quan làm. Quan trọng là sau cái khúc khóc đó, tâm mày phản ứng sao. Bvay nói có ttt khổ hổng ra cc gì. Ăn cảm xúc thế gian. Thằng yếu bóng vía ko đáng luyện, ko đáng giữ dc năng lực đó

Van Batio

Well-known member
Thì đó. Mày thấy vụ bị ban chứng tỏ tao xứng đáng giữ ttt, có ttt thấy ko. Mình phải máu lạnh, trung tâm. Chứ tâm mình mà khóc theo cái tuyến nc mắt, khóc huhu cả ngày nữa, là chết mẹ r. Ra cc gì nữa

Van Batio

Well-known member
Cũng chả hiểu. Tự nhiên biết hết nhớ hết, tự luyện. Lên dc đệ tứ dừng. Có thể cái đó mình hiểu một dạng thông minh năng khiếu về tâm linh. Chứ ko cần phải sa đà về cái gọi, luân hồi chuyển kiếp. Mà có thời điểm tao từng hoang tưởng mình là tulku thông. Coi như tao muốn sống bt dục lạc ga lăng tài tử kiếp mới. Nhưng cái nghiệp năm 19t nó nhắc tao, ép tao luyện lại. Là mèo hoàn mèo. Đâm ra giờ tao người lai. Tao nửa cng bt. Nh bên trong tao tưởng thức bị bể hay gì r. Nửa người nửa tiên. Kì cục

Van Batio

Well-known member
Cũng hổng hiểu sao có một số chuyện tao suy luận, tự biết dc. Vdu như vụ bên thằng phật giáo mấy bữa nay, mày nghĩ tao nghiên cứu dữ dằn, thực tế tao biết luôn, khỏi nghiên cứu mất công. Là sao

Van Batio

Well-known member
R tại sao biết nhiều mà đéo biết con mụ mod kia. Tào lao. Má. Hoặc bỏ xót, ko chịu tha tâm. Nếu chịu khó tha tâm chút chắc biết, cop lẹ dc

Van Batio

Well-known member
Đúng. Mày nói đúng. Nhiều khi, muốn chia sẻ, hay ôn lại chút thôi. Chứ, đã có ttt hiếm r, huống hồ gì chuyện xóa thơ. Nó đâu là cc gì đâu

Van Batio

Well-known member
Tao xém bể đầu nhiều lần, dữ dội hơn cái vụ xóa nick này. R bao nhiêu lần cận tử. Thấy ghê chết mẹ

Van Batio

Well-known member
R những lúc như vậy mới thấy gì. Thần thông nó đéo cứu dc mày đâu. Chỉ là cái mức tưởng sóng nhanh nhạy linh động hơn ng bt. R sao nữa. Vẫn sanh lão bệnh tử, rủi ro, hoạn nạn, nỗi khổ niềm đau như ai. Bvay mới nói thần thông mạnh nhất là tình người, là văn minh, là tiện nghi cuộc sống... là vậy. Thần thông gì mà nhìn xa, mắt cú, tai cá heo, nhảy cao gì đó, mình đồng da sắt, thần giao cách cảm,... làm dc cc gì ba cái đó. Chùm hum, nó lan man, dị dạng, vớ vẩn

Van Batio

Well-known member
Này tao nói thật lòng. Hơi lâu r. Có lúc. Tao thấy, ko phải thậm xưng, mà thấy thật sự, vdu như, bà ngoại tao (chết rồi), sống còn tốt hơn, mấy thằng như thông lạc, hay thằng đệ tử của nó. Hay nhìn rộng ra, là ông bà cha mẹ chúng ta, đúng ko. Ko có nói thậm xưng. Nuôi con cháu như thế, ko tính công, lo lắng đêm ngày. R sao nữa. Trong khi cái lũ kia suốt ngày chanh chua chửi bới, vực dậy chánh pháp, vọng tưởng về cái gọi thánh này thánh nọ, cứu nhân độ thế

Van Batio

Well-known member
Mày chưa đứng nổi ở chỗ tao nên mày ko biết đâu. Mày chỉ nghe mà mày khó chấp nhận hết lắm. Kiểu như mày cũng có nghĩ, sao nói vậy dc này kia, ng bà ko tu, sao so với ng đi tu, này kia. Vậy là mày lầm. Mày còn nghĩ vậy tức là mày vô ma trận của mỵ từ giáo lý, mỵ từ xh, từ hồi nào r, mà ko hay biết. Ko thoát ra được

Van Batio

Well-known member
Nói chung là thằng châu á và vn nghèo nàn thua kém hơn ngta là do vậy. Bị cái quầng thể tâm linh tín lý, mị từ, nó ám

Xem nhiều nhất cùng tác giả
Tác phẩm mới cùng tác giả
Top Bottom