Tu hú thiệt tình

Van Batio

Well-known member
Sẵn rảnh chút tâm sự. Mày muốn biết vụ thằng tịnh thất bồng con ko. Nó là như vầy. Giờ ko biết bắt đầu từ đâu. Vắn tắt trc. Đéo có loạn luân gì ở đây cả. Cũng đéo làm gì dc nó đâu. R ko có tại sao dg nói tùm lum như vậy

Van Batio

Well-known member
Là vì thằng l này trc mắt nó có 3 trọng tội, mà mấy tội này thì nó ko rõ tuổi tên văn bản pháp luật mấy, nên đéo sờ gáy dc:

1. Vô tình sỉ nhục phật giáo. Mà miền bắc rất ưu ái phật giáo. Có một nguồn chính phủ nào ở miền bắc, chỉ đạo media thân tín đánh cho chết mẹ thằng này. Dĩ nhiên đánh chết về mặt danh tiếng. Cho ô nhục ra, cho sụm bà chè bớt.

2. Bọn này ngày xưa la hét chửi bới vô tội vạ ở công an long an. Đây phải nói hành động, tồi tệ, ko có biết phép tắc, lịch sự, một chút gì. Một lũ điên, tâm thần, hoang tưởng. Cái mối thù này khiến công an long an cay, sau khi ko đưa nó ra tòa cụ thể dc. Mới hùa với báo chí bây giờ, là khởi điều tra 3 tội danh trên mạng hay nói râm ran

3. Trong quá trình phản kháng, nó có vô tình lên mạng nói xấu nhà nc luôn, là ko thể chấp nhận

Còn sự tình là sao. Tại sao tao nói ko loạn luân. Thực chất cái đám thằng ngục hèn này, là đại gia đình đi tu thôi. Tu tại gia, kiểu tự huyễn mình tu tại gia. Thậm chí tao thấy, như tao từng nói với mày đó. Nó tự lừa nó là dg tu tại gia luôn. Chứ thực tế nó đéo tu cc gì cả. Thì cái gia đình này, nó bt như bao gia đình kc, là thằng l già kia là ông nội, thầy ông nội, r con cái ổng, dựng vợ gả chồng, tu tại gia tiếp, r con dâu, con rể, r cháu chắt...

Ah vậy tại sao nói loạn luân hả. Thì trả thù mà. Vì 3 trọng tội như trên. Nói cho xấu mặt, bõ ghét đó hiểu hông.

Tức là. Nếu mày hiểu ra. Thì thằng nào cũng hèn hết. Đủ thứ hèn. Đầu tiên thằng bên thiền ao hèn trc. Hèn từ cái ko đi làm, r tự nói đi tu tại gia thanh tịnh. Thanh tịnh sao dắt con cháu đi game show gì? Xong r hèn đến mức độ. Cái chỗ này tao nhớ đâu ng đời gán lên, chứ nó chưa từng nói. Là ng đời nói trẻ mồ côi. Mà chính ra ko hèn này thì cũng hèn kia. Nó ko nói ra thì cũng là hèn. Vì sợ, vì nhiều thứ. R ko biết cái gì csong xung quanh cả. Đụng chuyện lên công an, chính quyền chửi bới, ko lịch sự, phép tắc gì hết, ra ngoài đường nói lung tung. R gần đây tao còn thấy nó hèn vụ xưng hô. Con mình mà ko kiu nó gọi ba. Kiu gọi đại ca gì. Mấy thằng hèn hạ này. Vậy coi dc. R coi như một bên đó. R xh hèn luôn, phản động rảnh hèn, media ngoài luồng rảnh hèn, media nhà nc hèn luôn, kiu sao đánh nấy, đéo cần biết đúng sai, kiu đánh loạn luân thì đánh loạn luân, răm rắp cho vui như vậy. R thằng nhà nc cũng hèn, trong quá trình muốn đánh sụp đổ mấy thằng hèn, thì hành vi đánh trả, kế hoạch vạch ra cũng hèn luôn. Vu khống lên, loạn luân, r lừa đảo trục lợi

Nó thật sự ko lừa đảo mày. Ko loạn thì đã nói r. Và nó cũng ko lừa luôn. Bvay trc đó nó ra tòa mấy lần đâu ai xử dc nó đâu thấy ko, có tội gì đâu xử. Ah tại sao ko lừa đảo hả. Vì mày nên nhớ. Nó khôn. Nó chưa từng nói mấy đứa nhỏ là mồ côi nhé. Mày lật lại quá khứ đi. Chưa từng nói. Nó để im re như vậy. Cái dữ kiện mà mình có là con nó r bọc lại trẻ mồ côi, là ng đời tự suy ra. Chứ trc đây nó ko nói gì luôn. Từ chỗ này nhé. Nó ko nói. Thì nó phải lừa đâu. Bây giờ, con cái nó, đi thi gameshow. Ok ko. Xong r ng đời thích quá, mê trẻ nhỏ mà, mới ủng hộ, tặng tiền nó, thì nó lấy tiền. Đó đâu phải lừa đảo gì. Giống như fan tặng quà tiền cho ca sĩ, diễn viên thần tượng thôi. Ko có gì cả

Mà căn bản thì ko đánh thì cay, áy náy, mặc định là 3 trọng tội nó đã làm như trên, nên cứ phải đánh. Mà một khi đánh thì sao. Thì xác định là phải vu khống r. Vu khống, dựng chuyện, làm quá bản chất vde lên, từ 1 ra 10. Thì mình cũng hèn luôn. Nó tùm lum luôn, là vậy. Một xh rảnh hèn

Cá nhân tao thấy, ko đánh chết dc thằng l thiền am dc đâu. Vì sao. Ng đời, ng vn mình, mê con nít lắm. Trẻ nhỏ, ngây thơ gì. Nhất là mấy con thằng fan chịu ảnh hưởng tâm linh, tôn giáo. Vậy làm sao diệt dc. Mình quán cái gốc là biết cách nó diệt, hay tự diệt. Mê con nít đúng ko. Thì bây giờ còn chú tiểu. Mai mốt thành anh tiểu, thì hết mê, hết fan. Sự đời vốn chỉ vậy thôi. Nh căn bản vde thằng nhà nc muốn đánh nhanh, và ngăn tiền lệ xấu sau này, mọc ra vô số bồng con n. Nên có sự kiện như bây giờ. Bồng con bị rêu rao khắp mặt báo về 3 tội danh

Đánh sao cho nó ô nhục, mất nửa fan là mừng. Chịu tiếng xấu. Ngăn các bồng con kc sinh sôi, nhân bản. Mày biết tại sao phải ngăn tiền lệ này. Vì sự xuất hiện của nhiều bồng con như vầy, nó gây ra sự lệch lạc xh. Lệch lạc về nguồn quan tâm và cúng dường trong xh. Đó rõ ràng. Cái giờ đó, khi bật utube lên, ngta phải thấy trại mồ côi, da cam, ng già cơ cỡ, ngta thấy rõ và đúng hơn, chứ ko phải ngta thấy mấy thằng này lên game show, hay dg sống tốt đời đẹp đạo gì trong cái am bự của nó, r ngta vui cúng. Đó là cái nhìn nó mị dân, mị kiến, về lâu dài mà nhiều quá, nó lệch lạc xh luôn. Toàn màu hồng, đẹp đẽ ko. Xh dg tốt lên gì đó. Nguy hiểm. Bvay nó cần phải bị đánh. Chính ra ko chết dc. Vì cái gốc mạnh. Đánh cho què, cà nhắc thì dc

Tóm lại là hèn hết cả lũ thôi mày ơi. Nên mày phải tỉnh. Nếu tao ko nói bữa giờ mày vẫn nghĩ thằng pháp luật, vtc và nhiều thằng kc đưa tin đúng chứ gì, nào 3 tội danh, khởi tố, lừa đảo, trục lợi, luận loan. Ô hợp. Cái xh. Nói chung vẫn đồng sàng dị mộng, rảnh hèn. Lẽ ra cái giờ đó, đi giúp xây dựng chỗ này chỗ kia, quảng bá, bỏ tg ra đi đánh mấy thằng hèn, dựng chuyện nó loạn luân. Đáng chăng. Xh ô hợp, ngục rảnh

Sửa lần cuối:

Van Batio

Well-known member
Còn cái vụ mà nó dky thì kệ mẹ nó mày hiểu ko. Tôi dky nuôi nhận trẻ mồ côi, mà đến nay chưa nhận dc, nhận dc tí thôi. R chủ yếu sống chung với con cháu tôi. Lq gì mấy người ko. Đâu có lừa đảo gì đâu. Còn con cháu tôi thi game show, có fan quý mến, tặng tiền quà, thì sao. Ngta quý thì tặng, lừa gì

Van Batio

Well-known member
Mày cứ nghĩ đơn giản. Nếu nó có tội thiệt. Ngay từ những ngày đầu, nó bị xét xử, vô tù hết r. Đâu mà nhởn nhơ vậy dc

Van Batio

Well-known member
Đó giờ mày tự hỏi chưa. Ủa vậy sao nhà nc ko kiu đánh kiểu là, nghi vấn lợi dụng tôn giáo để trục lợi, đây là đại gia đình tu tại gia, chứ ko theo phật giáo gì cả. Tại sao ko làm vậy đúng ko. Làm vậy thì nhẹ quá, có ra cc gì. Bởi vậy phải khống. Từ gia đình đi tu, lên thành gia đình loạn luân. Đó. Mày coi. Cách đánh của nhà nc lên mấy thằng hèn, là như vậy. Thì thằng nhà nc của mày, có ra gì luôn ko

Van Batio

Well-known member
Thì có tha tâm thông nên biết. Tao dòm phát tao biết ah. Biết nhẹ xe, thuần túy luôn, khỏi đau đáu, nặng nề, khó nhọc

Van Batio

Well-known member
Bữa nào rảnh mình mới để ý hơn, mới bắt sóng, đọc vị dc tụi nó. Hm qua thì tao có vô channel tụi nó coi thử, đâu, hm kia. Coi sơ ah, ko hết, dc 1-2 clip. R sroll nhanh khúc list clips. Một cảm giác trong tao, nó nhiều. Chẳng hạn như. Mấy thằng nhóc này, nó bắt đầu, bớt ngây thơ dần. R, clip ra dồn dập, r cố tình tạo ra kịch bản quay cho có, chứ thấy, ko còn dc tự nhiên nữa. Kiểu ko phải đời thường nó diễn ra r tui quay. Cái này như kiểu nghĩ ra bằng dc, r quay, r đăng lên, cho bá tánh thích. Thích thì lại tặng quà tiền lai rai tiếp. R cảm giác nữa tao nghĩ. Mấy thằng đó chắc chắn nó phải nhận ra chứ đúng ko, là mốt mấy thằng nhóc lớn, hết chú tiểu, thì cả nhà nó cũng hết kiếm ăn dc luôn. Nên vì vậy mà tụi nó phải tranh thủ đăng dồn dập, dc chăng hay chớ, vét niêu? R có coi sơ qua cái caption về dc xây nhà, hoành tráng luôn, bự. Tao ước định, ng đời cũng cho nó nhiều. Đến lúc tụi nó ẩn bóng dc r, nhường cái nguồn quan tâm cho những nơi kc, nó sẽ công bằng, cân bằng hơn. Ước định đâu là, tài sản cỡ 50 tỉ dc. 50-10

Nói chung là có 1 clip mới nhất, ko biết là tao tha tâm kĩ chưa. Nhưng chưa tới nửa clip đó đem lại tao cảm giác, thằng nhóc, cũng như mấy thằng nhóc, bị, ép diễn. Và chịu diễn như vậy. Tức là mọi thứ nó ko còn tự nhiên nhuần nhị như trc nữa. Nó là cái gì rồi. R cũng sẽ hết thời thôi

Còn phần tao nghĩ, thật là bất hạnh thay csong cng. Muốn yên tĩnh ko dc. Bị những người cha chú ngục hèn, kiu diễn này diễn nọ. Vì rõ ràng mấy thằng nhóc là cần câu cơm gia đình. Giả dụ, cái tâm cng nó lẹ lắm, nó thay đổi xoành xoạch. Năm sau nó đéo muốn diễn, dính vô ba cái kịch bản, máy quay gì nữa thì sao, muốn có ko gian riêng, tg riêng, muốn sống tự nhiên bt này kia, muốn yên tĩnh. R gì nữa. Trò đời

Van Batio

Well-known member
Phần là ngta lầm mày hiểu ko. Cái cng mình lầm. Mọi thứ nó giả hình hết cả. Csong ko đơn giản. Ko phải mày nói mặc áo nâu, tu tại gia, nhàn nhạ cdoi, yên bình, ăn chay, là mày dg tu tại gia. Mày tự huyễn thôi. Mày hiểu ko. Con bò cũng ăn chay đó. Sao ko ai nói nó đi tu. Bvay tao nói có 2 dạng lừa, thằng nó lừa người thì dễ r, mày tránh nó cái 1. Nhưng mà cái thằng nó tự lừa chính nó kìa, cái thằng mà tự huyễn, mới ghê

Van Batio

Well-known member
Quên nói vụ mấy thằng nhóc hồi sáng. Mạng thì ko sao. Chuyện bt. Chủ yếu cái khu dân cư. Sau này chắc ở một thó. Chứ đi ra đường mà cứ xì xào, con của loạn luân, mệt, chán. Mà chửi riết coi chừng giết người đó. Lẹ lắm. R tự nhiên mốt đăng báo, chú tiểu thiền am ngày nào, xích mích, chém nhau, giết người. R xong

Van Batio

Well-known member
Nó ko có tu cc gì mày ơi. Giờ còn hỏi câu đó nữa. Nếu nó tu thiệt, hay gọi là có chút tu thiệt, và hiệu quả, nó đâu vô trụ sở công an chửi bới bậy bạ như vậy. Cái này là một loại bịnh về tâm sinh lý, hay gặp luôn, và phổ thông, của người mà họ ép tâm. Họ tưởng là họ làm đc, thực tế họ dg ép thôi. Họ ép lâu quá, đụng chuyện thì nó bộc lộ, chửi bới đánh lộn tùm lum, la hét, chuyện bt. Chứ mấy thằng tu thiệt im re ah, y như thích quảng đức vậy. Mọi chuyện nó ko bao giờ đơn giản, là vậy. Ah, nhớ từ đúng r. Ức chế tâm. Hiểu ko. Nó cứ nghĩ là nó ko ức chế, nh thực ra nó dg ức chế. Những chuyện thường ngày tụi nó làm. Vdu như cứ phải mặc áo nâu thầy tu, ko đi làm, sống yên bình, ăn chay... Nó ức chế tâm thôi. Ức chế chứ ko phải học, hay kiểm soát dc. Thành ra ko có gì dc hiểu và kiểm soát cả. Nên đụng chuyện là đánh lộn hay la hét liền, ko còn biết gì nữa hết, là vậy. Thậm chí giết người luôn cũng được. Cái tâm dc ức chế, và cái tâm học, tư duy đỡ, nó kc nhau. Cũng là 1 việc ăn chay chẳng hạn, 1 thằng ức chế, 1 thằng ăn nhuần nhị, thấy thực sự hạp và hiểu rõ, tổng thể. Thì kc nhau. Là vậy đó. Nói chung có cái tưởng đơn giản mà ko đơn giản. Ko phải dễ. Ko phải cứ nâu sòng, ko đi làm, tránh gây gỗ, ăn chay, quay clip góp vui bá tánh, là tu tại gia. Ko có tu cc gì luôn. Tự huyễn cho vui vậy thôi, cho làm trùng khớp hóa cái ý nghĩa cdoi mà mình vẽ ra thôi

Van Batio

Well-known member
Thì mày bt đi. Muốn ko ức chế trong đời sống này mày cứ sống bt, bỏ hết, buông nhẹ nhẹ. Mày đừng định danh mày là ai cả, phải nâu sòng, phải ăn chay mới dc gì. Mày đừng định nghĩa cái gì hết. Cứ thả lỏng hết ra. Là bt liền. Là ko ức chế liền

Van Batio

Well-known member
Mấy thằng này hèn nguyên thế hệ là do thằng già nó hèn trc. Nó sống hèn. Nó ức chế luôn. Nó sống nó làm như nó ông đạo, đi tu tại gia gì. Thực tế nó cng bt thôi. Chính nó cũng vô trụ sở la hét tru tréo thôi, làm cái chuyện, ko ra thể thống. Thằng ông hèn, tự huyễn tu tại gia. Đến đời mấy đứa con, r cháu cũng vậy, cứ nghĩ đơn giản, cạo cái đầu, ăn chay, sắm cái áo nâu sòng, ko thị phi, là tu tại gia? Xoàng xĩnh. Tu hành ko đơn giản như vậy. Chuyện nó lên tru tréo trụ sở ca, hay chuyện nó lôi con cháu đi thi, để kiếm fame, và tài thí. Là thấy tu tại gia thất bại r. Ko có tu gì luôn. Chục năm qua sống tự huyễn ức chế tâm cho vui như vậy

Van Batio

Well-known member
Là sao. Tại sao ng đời dễ dụ như vậy. Cũng là tao. Mà tao mặc áo nâu sòng lên, đầu trọc, nói tao đi tu dc. R cũng tao, mặc đồ bt, tóc tai bt, ăn mặn, uống rượu vang đà lạt, tức là tao ng bt, ko tu? Ng đời dễ dụ. Cng mà nó rũ bỏ hết. Thì nó còn lại gì. Quần áo ko. Trần truồng. Kiến thức, học vấn gì, tôn giáo, tín ngưỡng. Ba cái mù u

Van Batio

Well-known member
Nói chung mấy thằng tự lừa mình nó nguy hiểm lắm. Nó là kép luôn, vừa nguy hiểm số một vừa tội nghiệp ngu ngục. Cứ tưởng như mình dg sống vì chân lý đến nơi. Tôi hổng làm gì, sao ng đời cứ ganh ghét tôi này kia

Van Batio

Well-known member
Nè giờ thử hình dung mới thấy hay. Tháo ra nhé. Tháo ra. Coi như cái hm đó, trụ sở ca, một đám ng, tóc tai bt, mặc áo bt ng dân, vô chửi bới om sòm. Thì nó ra cảm giác sao

Van Batio

Well-known member
Thằng thiền ao bị đánh xong ngoan hẳn ra nhỉ. Thằng ko hiểu biết thì khóc giùm. Đúng là thiếu thực tế, mộng mị. Tao nhìn ko sai đâu. Tài sản tụi nó tầm 50 tỉ. Vậy đủ dùng r. Chứ muốn làm cha thiên hạ hay sao. R cũng phải có con cháu đi làm lai rai. Chủ yếu ý nghĩa việc đánh là gì. Có thể thằng l nhà nc giận quá ko nghĩ ra. Nh ý nghĩa hay ho của việc đánh này là. Trong đó có. Trả lại thị phần quan tâm, tỉ lệ lành mạnh trong xh. Đó, coi như, quan tâm hơn đến bất hạnh, cơ nhỡ, ung thư, què, bỏng, da cam, động kinh... Nguồn tiền nó đều, có hậu, có phúc hơn. Còn cứ như này quài là mộng mị. Thứ nữa là để tụi nó nhìn ra. Cái này mày hiểu, nó dạng ảo giác, mị kiến, tương tự như ảo giác tụi đọc harry potter giết người nướng lu vậy. Cái này phải có tg mới hiểu dc. Để hiểu ra là đéo có tu cc gì cả. Rảnh lên làm vậy thôi. Cơ bản thằng đầu tàu vẫn hèn nhất, nó tự huyễn mình tu tại gia mới ghê. Ghê mày ha. Tu cả đời, tại gia. Có mỗi chuyện cỏn con, lên công an quậy. Vậy mà tin là mình tu tại gia dc. Thua. Cái ảo giác nó làm cng mình ghê lắm. Tao hiểu hết. Kiểu mình tu mà, mình đúng, mình lẽ phải, sợ gì, phải cất tiếng nói. Cái ảo giác về tu hành ghê lắm. Thà đừng nghĩ, định danh gì hết, cứ sống bt

Nói chung làm theo cái ý hm bữa tao nói đó. Cứ lột hết đồ tụi nó ra, cho tóc tai bt, ăn mặc bt. Là lòi ra, một đám ng vô công an chửi tầm bậy bạ hết. Mà vẫn ko nghĩ là mình sai. Ko nghĩ ra dc. Ảo giác về tu hành, tu tại gia gì đó, là một loại bịnh hoạn tồi tệ

Van Batio

Well-known member
Gì. Nguyên nhân bị đánh lúc đầu nó tùm lum hết mày ơi. Nói chung ko lửa sao khói. Coi như mình có dữ kiện cái cục lửa đầu tiên, là mấy thằng tiểu lên thi game show đúng ko. Khi mà thi vậy. Là có động đến mấy thằng phật giáo nhà nước. Nó có để ý r. Là sao tiểu, sư gì lên hát hò tùm lum vậy. Thể loại sư gì đây. Sau đó nữa nè. Là nó lên mạng, nó lập fan page, coi như thu hút nguồn quan tâm. Nó bỗng nhiên làm trùm ko xưng của cái vùng đó. Thành ra nó bị gato hiểu ko. Các chùa kc có, tay chân chim mồi của các chùa kc có. Tại vì nó nổi, nghĩ đi. Thì cái nguồn quan tâm, cúng dường, bị lệch lạc đi. Coi như cả cái vùng đó ngta chỉ hướng về nó. Cho nên cái đợt đánh đầu tiên tao hiểu là tự phát, từ cái gia đình kia có, r chim mồi của chùa kc có, nó phụ họa vô. Đó. Xong r đánh vậy mới bứt dây động cái rừng lên. R thằng phật giáo nhà nc quan tâm nữa. R mới tiến đến vụ thằng công an long an dg mệt quá mà bắt xử vụ con kia trốn nhà, nên là trả về luôn, ko báo trc. Có vậy thôi lên la hét ầm ĩ. Là gây ra mối thù nhiều bên, công an có, chính trị gia, chính phủ có, phật giáo nhà nc có, r đủ thứ. Thì theo dòng tg, cứ lên nói xỉa xói rai rai. Để r bị tổng lực ghét, r chịu đòn đánh tổng lực như bây giờ, bao gồm lừa đảo, lợi dụng tôn giáo trục lợi, xúc phạm chính quyền, và loạn luân. Barem. Vậy giải quyết sao. Ko có cái lửa ban đầu thì mọi thứ ok thôi. Nguyên do là muốn có ăn đéo muốn làm, vậy thôi. Giả bộ nói đưa con cháu lên game show giải trí. Lạm dụng cả. Tại trc đó nguồn quan tâm dg ít mà. Chỉ là sơ sơ, rải rác. Từ khi lên sóng mới mạnh lên. Của ăn của để. R bị gato vì nhiều lý do. Là vậy. Nói chung tao dự đoán mốt mấy đứa nhỏ ghét nó. Tại vì sau này lớn nhìn lại mới thấy sao bị điều khiển, bắt đi thi, r về nhà diễn đăng lên utube này kia, ko tự do. R làm bậy bạ để ng đời ra đường nói xấu nó con của loạn luân này kia. Nói chung là tại đầu tàu hèn mà ra cả. Coi như là đáng đánh. Mặc dù tao biết là đánh khống, có 1 ra 10. Mà vẫn đáng. Đánh cho trả về cân bằng xh lại. Ko là làm điên làm khùng hết. Chả ra làm sao

Van Batio

Well-known member
Đúng r. Nếu ko có vụ lên chửi công an thì nó ko bị vậy đâu. Giờ dg ăn sung mặc sướng luôn. Cái nghiệp xh r mày ơi. Điều cũng chứng tỏ cho thấy, là đéo tu cc gì. Ảo tưởng thôi. Dĩ nhiên, ai cũng vậy, thời điểm đó ko biết mình ảo tưởng đâu. Phải tg lâu nữa. Giống tụi harry potter chân kinh, đến lúc ra ngồi tiêm mới nhận ra sai, đó giờ làm chuyện khùng điên. Ko mà thật sự tao bất ngờ, ở chỗ, là thằng già nó ngu ngục hèn đến vậy. Nó nói nó tu tại gia, mà đụng có chuyện vậy thôi, ko bình tỉnh nổi, ko còn biết cái gì, đồng thuận la hét với mấy thằng con ngục. Thua luôn. Tự mình khơi chuyện, phá nồi cơm mình mà. Ko có vụ đó thì mấy thằng đó chỉ dừng ở dạng tự huyễn tu tại gia, có fan, có tiền quà. Công an cũng ko chấp. R phật giáo nhà nc thôi cũng kệ, cho mày vui. Từ thời điểm đó là nó gây thâm thù lên r. Còn cái vụ tội mấy đứa nhóc gì đó. Ko sao mày ơi. Cái luật bù trừ của nghiệp xh cả. Dù gì thì cha chú nó cũng vơ dc hơn 50 tỉ r, xây nhà r. Cái nghiệp xh nó là vậy đó. Muốn ăn ở ko, nhung lụa, thì phải bị cái kc đánh, cho bù lại, vdu ra đường thì bị nói loạn luân một tg. Bù trừ hết. Ko có gì tội hết mày ơi

Mà thực sự là tao tâm đắc cái ý đó. Còn hơn cả phản động mày hiểu ko. Phản động nó có nguyên tắc lịch sự kiểu gì. Đây nói tu tại gia, ăn chay, vô chửi bậy bạ, ko còn biết cái gì luôn. Rất là lạ lùng. Chứng tỏ cái thằng mà bị ảo giác tâm linh tín ngưỡng, thằng mà tự lừa chính nó, nguy hiểm bậc nhất. Nó còn ko biết nó nguy hiểm luôn

Coi clip đó chưa. Vô trụ sở công an chửi bậy bạ, ko có phép tắc lịch sự cng gì hết, ko biết gì luôn. Ra ngoài đường chửi tiếp, xỉa xói. Có gì từ từ nói. Lạ ah. Kiểu như dấy lên trong tao, một cái vde, vậy đó giờ nói ăn chay, tu tại gia, r thương yêu tha thứ gì đó, là bổ béo cái cc gì. Toàn tự lừa mình, ức chế tâm cả. Cái tâm mà ức chế nó ko học dc gì mày ơi. Đụng chuyện nó hành xử như ng điên ng khùng vượn người ở đâu thôi. Nguy hiểm vô cùng

Xem nhiều nhất cùng tác giả
Tác phẩm mới cùng tác giả
Top Bottom